MUTAI CMTB1LE-63 4P ਰੈਜ਼ੀਡਿਊਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ RCBO
ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵੇ
CMTB1LE-63 ਰੈਜ਼ੀਡੁਅਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਬਿਜਲੀ ਨੂੰ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕੇ, ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ, ਓਵਰਲੋਡ ਫਾਲਟ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। RCBO ਮੁੱਖ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਪਾਰਕ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਇਮਾਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ,
ਇਹ IEC61009-1 ਦੇ ਮਿਆਰ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।
| ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਨਾਮ | ਬਾਕੀ ਕਰੰਟ ਸੰਚਾਲਿਤ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ |
| ਮਾਡਲ ਨੰ. | ਸੀਐਮਟੀਬੀ1ਐਲਈ-63 4ਪੀ |
| ਮਿਆਰੀ | ਆਈਈਸੀ 61009-1 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਮੌਜੂਦਾ (A) ਵਿੱਚ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ਖੰਭੇ | 4P |
| ਰੇਟਡ ਵੋਲਟੇਜ Ue (V) | 400 ਵੀ |
| ਰੇਟ ਕੀਤੀ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | ਏਸੀ 50/60Hz |
| ਦਰਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਸਮਰੱਥਾ ਆਈ.ਸੀ.ਐਨ. | 3000A/4500A/ 6000A |
| ਰੇਟਿਡ ਇੰਪਲਸ ਵੋਲਟੇਜ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ Uimp | 4000 ਵੀ |
| ਵਾਤਾਵਰਣ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ | -20℃~+40℃ |
| ਤੁਰੰਤ ਰਿਹਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ | ਸੀ ਜਾਂ ਡੀ |
| ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕਰੰਟ ਇਨ | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
ਕਰਵ
ਰੂਪਰੇਖਾ ਅਤੇ ਸਥਾਪਨਾ ਦਾ ਮਾਪ (ਮਿਲੀਮੀਟਰ)
ਫਾਇਦਾ
1. ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਕਰੰਟ ਅਤੇ ਓਵਰਲੋਡ ਕਰੰਟ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ
2. ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕਿਆਂ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਆ: ਇੱਕ ਬਕਾਇਆ ਕਰੰਟ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਜ਼ਮੀਨ 'ਤੇ ਕਰੰਟ ਲੀਕ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਨੁਕਸ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਦਾ ਹੈ, ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕਿਆਂ ਅਤੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਕਰੰਟ ਨੂੰ ਰੋਕਦਾ ਹੈ।
3. ਤੇਜ਼ ਜਵਾਬ ਸਮਾਂ: ਇਹ ਬ੍ਰੇਕਰ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਨੁਕਸ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਣ 'ਤੇ, ਅਕਸਰ ਇੱਕ ਸਕਿੰਟ ਦੇ ਇੱਕ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਅੰਦਰ, ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਟ੍ਰਿਪ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।
ਖੰਭੇ
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
ਐਮਸੀਬੀ ਮਿਨੀਏਚਰ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਹਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ, ਰਿਹਾਇਸ਼, ਉਦਯੋਗਿਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪਾਵਰ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
ਹੋਰ
ਪੈਕੇਜਿੰਗ
1 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਡੱਬਾ, 20 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ।
ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ ਮਾਪ: 41*21.5*41.5 ਸੈ.ਮੀ.
ਮੁੱਖ ਬਾਜ਼ਾਰ
MUTAI ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਮੱਧ ਪੂਰਬ, ਅਫਰੀਕਾ, ਦੱਖਣ ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ, ਅਤੇ ਰੂਸ... ਆਦਿ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ 'ਤੇ ਖਾਸ ਜ਼ੋਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
ਸਾਨੂੰ ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ
ਫ਼ੋਨ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












