MUTAI CMTB1LE-63 1P N ਰੈਜ਼ੀਡਿਊਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ RCBO
ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵੇ
CMTB1LE-63 ਰੈਜ਼ੀਡਿਊਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਬਿਜਲੀ ਨੂੰ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕੇ, ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ, ਓਵਰਲੋਡ ਫਾਲਟ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। RCBO ਮੁੱਖ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਪਾਰਕ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਇਮਾਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ IEC61009-1 ਦੇ ਮਿਆਰ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।
CMTB1LE-63 RCBO AC50/60HZ, ਰੇਟਿਡ ਵੋਲਟੇਜ 230V/240V/400V /415V ਅਤੇ 63A ਤੱਕ ਰੇਟਿਡ ਕਰੰਟ ਲਈ ਲਾਗੂ ਹੈ।
| ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਨਾਮ | ਆਰਸੀਬੀਓ |
| ਮਾਡਲ ਨੰ. | CMTB1LE-63 1P+N ਲਈ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰੋ। |
| ਮਿਆਰੀ | ਆਈਈਸੀ 61009-1 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਮੌਜੂਦਾ (A) ਵਿੱਚ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ਖੰਭੇ | 1P+N |
| ਰੇਟਡ ਵੋਲਟੇਜ Ue (V) | 230 ਵੀ |
| ਰੇਟ ਕੀਤੀ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | ਏਸੀ 50/60Hz |
| ਦਰਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਸਮਰੱਥਾ ਆਈ.ਸੀ.ਐਨ. | 3000A/4500A/ 6000A |
| ਰੇਟਿਡ ਇੰਪਲਸ ਵੋਲਟੇਜ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ Uimp | 4000 ਵੀ |
| ਵਾਤਾਵਰਣ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ | -20℃~+40℃ |
| ਤੁਰੰਤ ਰਿਹਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ | ਸੀਡੀ |
| ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕਰੰਟ ਇਨ | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
ਕਰਵ
ਰੂਪਰੇਖਾ ਅਤੇ ਸਥਾਪਨਾ ਦਾ ਮਾਪ (ਮਿਲੀਮੀਟਰ)
ਫਾਇਦਾ
1. ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ, ਓਵਰਲੋਡ ਅਤੇ ਧਰਤੀ ਦੇ ਲੀਕੇਜ ਤੋਂ ਸਰਕਟਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ
2. ਆਸਾਨ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਕਰੰਟ ਵਾਲੇ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਪੈਨਲ ਜਾਂ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਕਲ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਲਗਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
3. ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ: ਉਹ ਜ਼ਮੀਨ 'ਤੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਕਰੰਟ ਲੀਕੇਜ ਦਾ ਵੀ ਪਤਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਖੰਭੇ
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
ਐਮਸੀਬੀ ਮਿਨੀਏਚਰ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਹਨ ਅਤੇ ਇਮਾਰਤ, ਰਿਹਾਇਸ਼, ਉਦਯੋਗਿਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪਾਵਰ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
ਹੋਰ
ਪੈਕੇਜਿੰਗ
4 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਡੱਬਾ, 80 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ।
ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ ਮਾਪ: 41*21.5*41.5 ਸੈ.ਮੀ.
ਮੁੱਖ ਬਾਜ਼ਾਰ
MUTAI ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਮੱਧ ਪੂਰਬ, ਅਫਰੀਕਾ, ਦੱਖਣ ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ, ਰੂਸ ਦੇ ਬਾਜ਼ਾਰ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਸਾਨੂੰ ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ
ਫ਼ੋਨ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












