MUTAI CMTB1LE-63 2P ਰੈਜ਼ੀਡਿਊਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ RCBO
ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵੇ
ਆਰਸੀਬੀਓ ਜ਼ਮੀਨੀ ਨੁਕਸ ਅਤੇ ਓਵਰਕਰੰਟ ਕਾਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਝਟਕੇ ਅਤੇ ਅੱਗ ਦੇ ਖ਼ਤਰਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜ਼ਮੀਨ 'ਤੇ ਕਰੰਟ ਲੀਕ ਹੋਣ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰੋਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਬਕਾਇਆ ਕਰੰਟ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਨੁਕਸਦਾਰ ਤਾਰਾਂ, ਖਰਾਬ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ, ਜਾਂ ਨੁਕਸਦਾਰ ਬਿਜਲੀ ਉਪਕਰਣਾਂ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਹ ਓਵਰਕਰੰਟ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਜਾਂ ਓਵਰਲੋਡਿਡ ਸਰਕਟਾਂ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
RCBOs ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਇਮਾਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਉਦਯੋਗਿਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਖਾਸ ਤੌਰ 'ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਸਰਕਟ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰਸੋਈਆਂ, ਬਾਥਰੂਮਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਉਪਕਰਣਾਂ ਦੇ ਪਾਣੀ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।
| ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਨਾਮ | RCBO ਰੈਜ਼ੀਡਿਊਲ ਕਰੰਟ ਓਪਰੇਟਿਡ ਸਰਕਟ ਬ੍ਰੇਕਰ |
| ਮਾਡਲ ਨੰ. | ਸੀਐਮਟੀਬੀ1ਐਲਈ-63 2ਪੀ |
| ਮਿਆਰੀ | ਆਈਈਸੀ 61009-1 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਮੌਜੂਦਾ (A) ਵਿੱਚ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ਖੰਭੇ | 2P |
| ਰੇਟਡ ਵੋਲਟੇਜ Ue (V) | 230 ਵੀ |
| ਰੇਟ ਕੀਤੀ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | ਏਸੀ 50/60Hz |
| ਦਰਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਸਮਰੱਥਾ ਆਈ.ਸੀ.ਐਨ. | 3000A/4500A/ 6000A |
| ਰੇਟਿਡ ਇੰਪਲਸ ਵੋਲਟੇਜ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ Uimp | 4000 ਵੀ |
| ਵਾਤਾਵਰਣ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ | -20℃~+40℃ |
| ਤੁਰੰਤ ਰਿਹਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ | ਸੀਡੀ |
| ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਬਕਾਇਆ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਕਰੰਟ ਇਨ | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
ਕਰਵ
ਰੂਪਰੇਖਾ ਅਤੇ ਸਥਾਪਨਾ ਦਾ ਮਾਪ (ਮਿਲੀਮੀਟਰ)
ਫਾਇਦਾ
1. ਸ਼ਾਰਟ ਸਰਕਟ ਕਰੰਟ ਤੋਂ ਸਰਕਟਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ
2. ਓਵਰਲੋਡ ਕਰੰਟ ਤੋਂ ਸਰਕਟਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ
3. ਧਰਤੀ ਲੀਕੇਜ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ
ਖੰਭੇ
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
ਐਮਸੀਬੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਇਮਾਰਤ, ਰਿਹਾਇਸ਼, ਉਦਯੋਗਿਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪਾਵਰ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।
ਹੋਰ
ਪੈਕੇਜਿੰਗ
3 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਡੱਬਾ, 60 ਪੀਸੀ ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ।
ਪ੍ਰਤੀ ਬਾਹਰੀ ਡੱਬਾ ਮਾਪ: 41*21.5*41.5 ਸੈ.ਮੀ.
ਮੁੱਖ ਬਾਜ਼ਾਰ
ਮੱਧ ਪੂਰਬ, ਅਫਰੀਕਾ, ਦੱਖਣ ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ, ਰੂਸ ਬਾਜ਼ਾਰ... ਆਦਿ
ਫ਼ੋਨ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












